ટોરેન્ટ ગેસે પીએનજી અને સીએનજીના ભાવમાં રૂા.૫નો ઘટાડો કર્યો

0

ટોરેન્ટ ગેસે જાહેરાત કરી કે તેણે ઝ્રદ્ગય્ અને સ્થાનિક ઁદ્ગય્ની કિંમતમાં ઘટાડો કર્યો છે. દ્વારા ૧૭મી ઓગસ્ટ ૨૦૨૨થી તમામ ભૌગોલિક વિસ્તારોમાં અનુક્રમે ૫ પ્રતિ કિલો અને રૂા. ૫ પ્રતિ સ્કીમ વિસ્તારો જ્યાં તે હાજર છે. ટોરેન્ટ ગેસ દ્વારા સ્થાનિક કુદરતી ગેસની ફાળવણીમાં વધારો થવાને કારણે ભાવમાં ઘટાડો શક્ય બન્યો છે
પેટ્રોલિયમ અને કુદરતી ગેસ મંત્રાલય. પેટ્રોલિયમ અને કુદરતી મંત્રાલયની સુધારેલી માર્ગદર્શિકા હેઠળ ઝ્રય્ડ્ઢ સેક્ટરના સ્થાનિક ઁદ્ગય્ અને ઝ્રદ્ગય્ સેગમેન્ટમાં ગેસની ફાળવણી માટે ગેસ, આમાં ઘરેલું ગેસનો હિસ્સો સીજીડી ક્ષેત્રની જરૂરિયાત એપ્રિલથી જૂન ૨૨ના સરેરાશ વપરાશના ૯૪% સુધી વધારી દેવામાં આવી છે. જૂનાગઢમાં ડોમેસ્ટિક પીએનજીનો ભાવ રૂા. જીઝ્રસ્ દીઠ ૪૭ ; (કર સહિત) ૨૬% રજૂ કરે છે એલપીજી પર ડિસ્કાઉન્ટ અને સીએનજીની સુધારેલી કિંમત રૂા. ૮૭ પ્રતિ કિલો હશે. (કર સહિત) પેટ્રોલ ઉપર ૪૦% ડિસ્કાઉન્ટ છે. ટોરેન્ટ પાવર એ પાવર સેક્ટરમાં ખાનગી ક્ષેત્રની સૌથી મોટી કંપનીઓમાંની એક છે અને સમગ્ર વિસ્તારમાં તેની હાજરી છે. સમગ્ર પાવર વેલ્યુ ચેઇન – પાવર જનરેશન, ટ્રાન્સમિશન અને ડિસ્ટ્રિબ્યુશન. ટોરેન્ટ પાવર પાસે છે. ૪૧૧૦ મેગાવોટની સ્થાપિત ઉત્પાદન ક્ષમતા અને ૧૨ શહેરોમાં ૪ મિલિયનથી વધુ ગ્રાહકોને વીજળીનું વિતરણ કરે છે.

error: Content is protected !!