ભાવનગર-સોમનાથ કોસ્ટલ હાઈવે ઉપર નાગેશ્રી ટોલ પ્લાઝા ચાલું કરવા સામે વિરોધ

અખિલ ભારતીય કોળી સમાજના પ્રદેશ મહામંત્રી રસિક ચાવડાએ પ્રોજેક્ટ ડિરેક્ટર પી.આઈ.યુ. ભાવનગર ભારતીય રાષ્ટ્રીય રાજમાર્ગ પ્રાધિકરણને મામલતદાર અને પ્રાંત અધિકારી મારફત રજૂઆત કરી છે કે, હાલમાં ભાવનગર-સોમનાથ કોસ્ટલ હાઇવેનું કામ ચાલું છે, ત્યારે રાજુલાના કાગવદરથી ઉના સુધીના રોડનું કામ પણ ચાલું છે અને હવે તા.૫ નવેમ્બરથી નાગેશ્રી ટોલ પ્લાઝા ટોલનાકુ ચાલું થવાનું છે. પરંતુ હજુ આ રોડનું કામ ચાલું હોય ત્યારે ટોલ ઉઘરાવવાની એટલી બધી ઉતાવળ કોને છે ? હજુ રોડમાં અમુક જગ્યાએ ડાયવર્ઝન છે અને લોકોને વાહન ચલાવવામાં હાલાકી પડે છે છતાં ટોલ નાકાની કંપની દ્વારા ટોલ નાકાનું જાહેરનામું બહાર પાડી દેવામાં આવ્યું છે ત્યારે આ ર્નિણય અયોગ્ય છે. નેશનલ હાઇવેનું કામ સંપૂર્ણ પૂર્ણ થાય અને લોકાર્પણ થયા બાદ જ લોકો માટે હાઈવે ખૂલ્લો મુકવામાં આવે અને ત્યાર બાદ જ ટોલ નાકા ચાલું કરવામાં આવે એવી અમારી માંગ છે. તેમજ આ નેશનલ હાઇવે રાજુલા, જાફરાબાદ, ઉના સહિતના તાલુકાઓમાંથી પસાર થતો હોય ત્યારે આ વિસ્તારના લોકોને ટોલમાંથી મુક્તિ આપવામાં આવે તેવી માંગ છે. ટોલ ટેક્સ બાબતે ધીમે ધીમે લોકોમાં વિરોધના સૂર સંભળાઈ રહ્યા છે.

#saurashtrabhoomi #media #news #gujarat #junagadandgandhinagar #marketing #radio #photography #socialmedia #entertainment #instagram #tv #business #podcast #branding #like#advertising #press #doubletap #saurashtranews #gujaratnews

error: Content is protected !!