જૂનાગઢમાં દેશી હાથ બનાવટનાં તમંચો, એક પિસ્તોલ અને બે જીવતા કારતુસ સાથે શખ્સ ઝડપાયો

જૂનાગઢ એસઓજીનાં હે.કો. પી.એમ.ભારાઈ અને સ્ટાફે ફરઝાના હોલ નજીકથી ગઈકાલે ચોકકસ બાતમીનાં આધારે વોચ ગોઠવી અને ફૈઝલખાન નાશીરખાન પઠાણ ઉ.વ.ર૧ નામના શખ્સને દેશી હાથ બનાવટનો તમંચો ૧, પીસ્તોલ ૧ તથા જીવતા કારતુસ બે સાથે ઝડપી લીધો હતો. રેઈડ દરમ્યાન તમંચો ૧ રૂા.પ હજાર, તથા પિસ્તોલ ૧ રૂા.૧પ હજાર, જીવતા કારતુસ નંગ-ર મળી કુલ રૂા.ર૦,ર૦૦નો મુદામાલ જપ્ત કરેલ છે. આ બનાવ અંગે બે વ્યકિત સામે કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે. વધુ તપાસ એ-ડીવીઝન પોલીસ સ્ટેશનના હે.કો. ડી.એલ. બકોત્રા ચલાવી રહયા છે.

#saurashtrabhoomi #media #news #gujarat #junagadandgandhinagar #marketing #radio #photography #socialmedia #entertainment #instagram #tv #business #podcast #branding #like#advertising #press #doubletap #saurashtranews #gujaratnews

error: Content is protected !!