દ્વારકા : વરવાળા ગામે ગૌશાળામાં વૃક્ષ ઉપર લટકતી લાશ મળી, ચકચાર

0

દ્વારકા નજીક વરવાળા હાઈવે ઉપર ગૌશાળાની અંદર આવેલ વૃક્ષ ઉપર આજે સવારે યુવકની લટકતી લાશ જાેવા મળતાં વરવાળા ગામમાં ભારે અરેરાટી મચી જવા પામી છે. આ અંગે દ્વારકા પોલીસને જાણ થતાં દ્વારકા પોલીસની ટીમ તુરંત ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયેલ અને લાશનો કબ્જાે સંભાળેલ હતો. પોલીસની પ્રાથમિક તપાસમાં વૃક્ષ ઉપર લટકતા યુવાનનું નામ સાંગાભાઈ રબારી હોવાનું અને આ યુવાન ડ્રાઈવીંગ કરતો હોવાનું જાણવા મળેલ છે. આ અંગે દ્વારકા પીઆઈ શ્રી ગઢવી વધુ તપાસ ચલાવી રહ્યા છે. નોંધનીય બાબત એ છે કે, બે દિવસ પહેલાં જ વરવાળામાં થયેલ હત્યાનો ભેદ ઉકેલાયો છે ત્યારે વધુ એક ઘટના બનતા સમગ્ર ઓખામંડળ પંથકમાં ચકચાર મચી જવા પામી છે.

#saurashtrabhoomi #media #news #gujarat #junagadandgandhinagar #marketing #radio #photography #socialmedia #entertainment #instagram #tv #business #podcast #branding #like#advertising #press #doubletap #saurashtranews #gujaratnews

error: Content is protected !!