મોરારીબાપુનાં વિવાદનો સુખદ અંતને આવકારતાં જૂનાગઢનાં આહિર સમાજનાં આગેવાનો

મોરારી બાપુ દ્વારા ભગવાન શ્રી કૃષ્ણ ઉપરની અશોભનીય ટિપ્પણીઓ ઉપર ઠેર ઠેર આહીર સમાજ દ્વારા તેમજ કૃષ્ણપ્રેમી ભક્તોએ વિરોધ કરતા સમગ્ર દેશ તેમજ રાજ્ય અને સૌરાષ્ટ્ર-કચ્છમાં વિરોધનો વંટોળ ફાટી નીકળ્યો હતો.
આ વિરોધ દરમ્યાન આહિર સમાજના તથા અન્ય વિવિધ સમાજનાં કાર્યકરો યુવાનો તેમજ આગેવાનો દ્વારા આ પ્રશ્નનો સુખદ અંત આવે તે માટે પ્રયાસો જારી રાખ્યા હતા. પરંતુ ક્યાંક ને ક્યાંક કોઈક એવી પ્રક્રિયાઓ બહાર આવતી હતી જેના કારણે આ વસ્તુનો સુખદ અંત આવતો નહોતો. અને આહિર સમાજમાં આ પ્રશ્ને અજંપો સર્જાયો હતો.
રામાયણનાં કથાકાર મોરારીદાસ હરીયાણીના વિરોધના આ બનાવમાં ક્યાંકને ક્યાંક સમાજમાં વિભાજક પ્રવૃતિઓ થતી જણાતા આહિર સમાજના આગેવાનો કેપ્ટન સતીષભાઈ વીરડા તેમજ જીવાભાઈ મારડિયા દ્વારા આ બનાવવાનો સુખદ અંત આવે તે માટે પ્રયત્નશીલ બનતા ગઈકાલે મોરારીદાસ હરીયાણી દ્વારકા મુકામે આવી ભગવાન દ્વારકાધીશના દર્શન કરી પોતાની ભૂલનુ પ્રાયશ્ચિત કરતા આ બનાવનો સુખદ અંત આવ્યો છે. આ બનાવના સુખદ અંત માટે કોઈ એક વ્યક્તિનો મહત્વનો ફાળો નથી પરંતુ સમગ્ર આહિર સમાજના સંગઠનનું પરિણામ છે.

#saurashtrabhoomi #media #news #gujarat #junagadandgandhinagar #marketing #radio #photography #socialmedia #entertainment #instagram #tv #business #podcast #branding #like#advertising #press #doubletap #saurashtranews #gujaratnews

error: Content is protected !!