Monday, January 18

સાળંગપુરધામ શ્રી કષ્ટભંજનદેવને ૧૦૮ થી વધારે દિવ્ય શાસ્ત્રનો શ્રૃંગાર

જગવિખ્યાત શ્રી કષ્ટભંજનદેવ હનુમાનજી મંદિર, સાળંગપુર ખાતે પવિત્ર ધર્નુમાસ નિમિત્તે શાસ્ત્રી સ્વામી હરિપ્રકાશદાસજી (અથાણાવાળા)ની પ્રેરણાથી તથા કોઠારીસ્વામી વિવેકસાગરદાસજી (અથાણાવાળા)ના માર્ગદર્શન હેઠળ તા. ર-૧-ર૦ર૧ના રોજ સતશાસ્ત્ર શણગાર અંતર્ગત સવારે ૭ કલાકે દાદાની ભવ્ય આરતી પૂજારી સ્વામી દ્વારા કરવામાં આવી હતી. ૧૮ પુરાણ, ૧૦૮ શાસ્ત્ર, ૪ વેદ, ૧૦ ઉપનિષદ એવમ્‌ આયુર્વેદશાસ્ત્ર વગેરે ધરાવવામાં આવેલ તેમજ શ્રી કષ્ટભંજનદેવને વિશેષ શણગાર કરવામાં આવેલ જેમાં હરિભક્તોએ દર્શનનો લાભ લીધો હતો. આપણા શાસ્ત્ર હિન્દુ સનાતન સંસ્કૃતિની આધારશિલા છે, હિન્દુ વૈદિક શાસ્ત્ર જ આપણી જીવનશૈલી છે અને આજ શાસ્ત્રના આધારે આપણું જીવન શાંતિમય, સુખમય બની શકે છે. આવો, શાસ્ત્રમાં જે પણ કહેલ છે તેને ગ્રહણ કરીએ અને આપણું જીવન દિવ્ય અને ભવ્ય બનાવીએ.

#saurashtrabhoomi #media #news #gujarat #junagadandgandhinagar #marketing #radio #photography #socialmedia #entertainment #instagram #tv #business #podcast #branding #like#advertising #press #doubletap #saurashtranews #gujaratnews

error: Content is protected !!