સ્વાદનો રાજા, બાદશાહ મસાલા નવી ઊંચાઈએ પહોંચે છે

0

બાદશાહ મસાલાએ દેશભરના વિતરકો, સેલ્સમેન અને સુપર સ્ટોકિસ્ટોનેડેલ્ટિન હોટેલ, દમણ ખાતે ૬૪મી વાર્ષિક વેંચાણ મીટમાં જાેડાવા આમંત્રણ આપ્યું હતું. ઇવેન્ટની શરૂઆત મેનેજિંગ ડિરેક્ટર હેમંત જેઝવેરીના પ્રેરક વક્તવ્યથી થઈ હતી. જ્યાં તેમણે સમગ્ર બાદશાહ પરિવારનો આભાર વ્યક્ત કર્યો હતો જેમની સખત મહેનતથી કંપની રોગચાળા વચ્ચે તેના લક્ષ્ય સુધી પહોંચી હતી. તેમણે એ પણ સંબોધન કર્યું કે કંપની વિદેશી બજારોમાં નોંધપાત્ર રીતે સારૂ પ્રદર્શન કરી રહી છે અને દુબઈમાં ગલ્ફફૂડ એક્ઝિબિશનમાં ભાગ લીધો અને તેનું પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેમણે ઇન્ડસ ફૂડ એક્ઝિબિશનમાં સફળ સાહસ બાદશાહ મસાલાનો અનુભવ કર્યો અને કંપનીએ ભારતભરના બજારોમાં સતત વૃદ્ધિની સાક્ષી હોવાનું પણ જણાવ્યું હતું. કંપનીએ નાણાંકીય વર્ષ ૨૦૨૧-૨૦૨૨માં તેની અત્યાર સુધીની સૌથી વધુ વૃદ્ધિ નોંધાવી છે. ભાષણ પછી એક સન્માન સમારંભ દ્વારા અનુસરવામાં આવ્યું હતું જ્યાં વર્ષના તમામ ઉત્કૃષ્ટ કલાકારોને એમ.ડી. દ્વારા તેમના પ્રયત્નો માટે પુરસ્કૃત કરવામાં આવ્યા હતા. સન્માન બાદ કંપનીના નવા લક્ષ્યાંકો સાથે ભવિષ્યની ચર્ચા કરવામાં આવી હતી અને ‘બાદશાહ મસાલા’ નામને નવી ઊંચાઈએ લઈ જવાની નવી યોજના રજૂ કરવામાં આવી હતી. સાંજે બધા મહેમાનો માટે ડિનર બફેટ અને બાદશાહની નવી સીઝનીંગ રેન્જના લોન્ચ સાથે સમાપ્ત થયું.

#saurashtrabhoomi #media #news #gujarat #junagadandgandhinagar #marketing #radio #photography #socialmedia #entertainment #instagram #tv #business #podcast #branding #like#advertising #press #doubletap #saurashtranews #gujaratnews

error: Content is protected !!