જૂનાગઢ શહેરમાં બાઈક ઉપર ર કિલો ગાંજાે સાથે નીકળેલા સાધુ સહિત રની અટક

0

જૂનાગઢના જાેષીપરાની મુરલીધર સોસાયટીમાં રહેતા જયેશ રામજીભાઈ ઘોંસીયા અને ભવનાથમાં અખાડાની બાજુમાં આવેલ બાલ ભૈરવ ફુટીયામાં સેવા પૂજા કરતા સાધુ મુકેશગીરી ગુરૂ રાજનારાયણગીરી જીજે-૧૧-એલએલ-૩૪૯પ નંબરના બાઈક ઉપર ગાંજાનો જથ્થો લઈને ભવનાથમાં ગિરનાર સીડી પાસે આવનાર હોવાની બાતમી મળતા એસઓજીના મહિલા પીએસઆઈ એસ.એ. સોલંકીએ સ્ટાફ સાથે મોડી રાત્રે ભવનાથ ખાતે વોચ ગોઠવી હતી. આ દરમ્યાન બંને ઈસમો ભવનાથ મંદિર તરફના રોડથી ડબલ સવારીમાં બાઈક ઉપર આવતાની સાથે બંનેને રોકી તલાશી લેતા જયશે ઘોંસીયાની પાછળ બઈક ઉપર સવાર મુકેશગીરી પાસેના થેલામાંથી રૂપિયા ર૦,ર૭૦ની કિંમતનો ર કિલો ગાંજાે મળી આવતા બંનેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી અને ગાંજાે ઉપરાંત મોબાઈલ ફોન અને બાઈક મળી કુલ રૂપિયા ૪પ૭૦નો મુદ્દામાલ કબજે લઈ સાધુ અને ઈસમ વિરૂધ્ધ ધોરણસરની કાર્યવાહી કરવામાં આવી હતી. વધુ તપાસ ભવનાથના મહિલા પીએસઆઈ એન.વી. આંબલીયા ચલાવી રહ્યા છે.

error: Content is protected !!